SN74F299NG4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F299NG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC SHIFT/STORAGE REGISTER 20-DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
740 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F299NG4
Hlutanúmer SN74F299NG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC SHIFT/STORAGE REGISTER 20-DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 163351 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-PDIP
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund Tri-State
Önnur nöfn SN74F299NE4
SN74F299NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C