TL5001ACD
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL5001ACD
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG CTRLR BCK/BST/FLYBK 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL5001ACD
Hlutanúmer TL5001ACD Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG CTRLR BCK/BST/FLYBK 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 38924 pcs Gögn
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 3.6 V ~ 40 V Topology Buck, Boost, Flyback
Samstilltur Rectifier No Birgir Tæki Pakki 8-SOIC
Röð - Serial tengi -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Output Tegund Transistor Driver Output Phases 1
Output Configuration Positive Önnur nöfn 296-2472-5
Vinnuhitastig -20°C ~ 85°C (TA) Fjöldi útganga 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Up, Step-Down, Step-Up/Step-Down Tíðni - Rofi 20kHz ~ 500kHz
Control Features Dead Time Control, Frequency Control Klukka Samstilling No
Grunneiningarnúmer TL5001A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TL5001ACDR
TL5001ACDR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG CTRLR BCK/BST/FLYBK 8SOIC
Á lager: 106699 pcs
Sækja:
RFQ
TL50012
TL50012
Framleiðendur: TDK-Lambda Americas, Inc.
Lýsing: 12V40A
Á lager: 5003 pcs
Sækja:
RFQ
TL5001ACP
TL5001ACP
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG CTRLR BUCK/BST/FLYBK 8DIP
TL500
TL500
Framleiðendur: B&K Precision
Lýsing: HIGH PERFORMANCE BENCH DMM ASSY
Sækja: TL500.pdf
TL5001AIDR
TL5001AIDR
TL5001AIDG4
TL5001AIDG4
TL5001ACDRG4
TL5001ACDRG4
TL5001AID
TL5001AID
TL5001AEVM-108
TL5001AEVM-108
Lýsing: PWM BUCK CONTROLLER TL5001 3.3V
TL5-B1
TL5-B1
Framleiðendur: Synapse Wireless
Lýsing: 5-PIN, TWIST LOCK CONTROLLER, 6K
Sækja: TL5-B1.pdf
TL5001ACPG4
TL5001ACPG4
TL5001ACDG4
TL5001ACDG4
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by