TL5001ACDR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL5001ACDR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG CTRLR BCK/BST/FLYBK 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL5001ACDR
Hlutanúmer TL5001ACDR Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG CTRLR BCK/BST/FLYBK 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 106699 pcs Gögn
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 3.6 V ~ 40 V Topology Buck, Boost, Flyback
Samstilltur Rectifier No Birgir Tæki Pakki 8-SOIC
Röð - Serial tengi -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Output Tegund Transistor Driver Output Phases 1
Output Configuration Positive Önnur nöfn 296-10199-2
296-10199-2-ND
Vinnuhitastig -20°C ~ 85°C (TA) Fjöldi útganga 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Up, Step-Down, Step-Up/Step-Down Tíðni - Rofi 20kHz ~ 500kHz