TL5001ACP
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL5001ACP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG CTRLR BUCK/BST/FLYBK 8DIP
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL5001ACP
Hlutanúmer TL5001ACP Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG CTRLR BUCK/BST/FLYBK 8DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3805 pcs Gögn
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 3.6 V ~ 40 V Topology Buck, Boost, Flyback
Samstilltur Rectifier No Birgir Tæki Pakki 8-PDIP
Röð - Serial tengi -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 8-DIP (0.300", 7.62mm)
Output Tegund Transistor Driver Output Phases 1
Output Configuration Positive Vinnuhitastig -20°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi útganga 1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Tíðni - Rofi 20kHz ~ 500kHz Skyldahringur (hámark) 100%