TL751L10CP
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL751L10CP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 10V 150MA 8DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL751L10CP
Hlutanúmer TL751L10CP Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 10V 150MA 8DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 139934 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.6V @ 150mA Spenna - Output (mín / fast) 10V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 26V
Birgir Tæki Pakki 8-PDIP Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Over Voltage, Reverse Polarity Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-DIP (0.300", 7.62mm) PSRR 65dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-8013-5
TL751L10CPE4
TL751L10CPE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 10V 150mA 8-PDIP Núverandi - Output 150mA