TL751L12CDR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL751L12CDR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 150MA 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL751L12CDR
Hlutanúmer TL751L12CDR Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 12V 150MA 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 348821 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.6V @ 150mA Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 26V
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Röð -
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 65dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-15016-2
TL751L12CDRE4
TL751L12CDRE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 150mA 8-SOIC Núverandi - Output 150mA
Control Features Enable Grunneiningarnúmer TL751L12
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TL751L12CDRG4
TL751L12CDRG4
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG LINEAR 12V 150MA 8SOIC