TL751L12CDG4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL751L12CDG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 150MA 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL751L12CDG4
Hlutanúmer TL751L12CDG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 12V 150MA 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 312687 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.6V @ 150mA Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 26V
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Over Voltage, Reverse Polarity Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 65dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 150mA 8-SOIC
Núverandi - Output 150mA Control Features Enable