MASMBG120A
MicrosemiMicrosemi
MASMBG120A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG120A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 120V 193V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG120A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG120A
Hlutanúmer MASMBG120A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 120V 193V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15137 pcs Gögn MASMBG120A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 120V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 193V
Spenna - sundurliðun (mín) 133V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5260
1086-5260-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 3.1A Rýmd @ Tíðni -