MASMBG110CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBG110CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG110CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 110V 177V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG110CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
177 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG110CA
Hlutanúmer MASMBG110CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 110V 177V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 17425 pcs Gögn MASMBG110CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 110V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 177V
Spenna - sundurliðun (mín) 122V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing
Önnur nöfn 1086-5254
1086-5254-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 3.4A