MASMBG11AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBG11AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG11AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 11V 18.2V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG11AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
164 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG11AE3
Hlutanúmer MASMBG11AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 11V 18.2V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16375 pcs Gögn MASMBG11AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 11V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 18.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 12.2V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5257
1086-5257-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 33A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBG110CA
MASMBG110CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 110V 177V DO215AA
Á lager: 17425 pcs
Sækja: MASMBG110CA.pdf
RFQ
MASMBG120AE3
MASMBG120AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 120V 193V DO215AA
Á lager: 13419 pcs
Sækja: MASMBG120AE3.pdf
RFQ
MASMBG11A
MASMBG11A
Lýsing: TVS DIODE 11V 18.2V DO215AA