MASMBG90A
MicrosemiMicrosemi
MASMBG90A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG90A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 90V 146V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG90A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
164 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG90A
Hlutanúmer MASMBG90A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 90V 146V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13178 pcs Gögn MASMBG90A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 90V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 146V
Spenna - sundurliðun (mín) 100V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5434
1086-5434-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 4.1A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBG90CAE3
MASMBG90CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 90V 146V DO215AA
Á lager: 18267 pcs
Sækja: MASMBG90CAE3.pdf
RFQ
MASMBG9.0AE3
MASMBG9.0AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 9V 15.4V DO215AA
Á lager: 17262 pcs
Sækja: MASMBG9.0AE3.pdf
RFQ
MASMBJ100A
MASMBJ100A
Lýsing: TVS DIODE 100V 162V DO214AA
Sækja: MASMBJ100A.pdf
MASMBG9.0A
MASMBG9.0A
Sækja: MASMBG9.0A.pdf
MASMBG90AE3
MASMBG90AE3