MASMBJ100AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ100AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ100AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 100V 162V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ100AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ100AE3
Hlutanúmer MASMBJ100AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 100V 162V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 18423 pcs Gögn MASMBJ100AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 100V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 162V
Spenna - sundurliðun (mín) 111V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5439
1086-5439-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 3.7A Rýmd @ Tíðni -