MASMBG90CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBG90CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG90CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 90V 146V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG90CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
177 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG90CA
Hlutanúmer MASMBG90CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 90V 146V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 14353 pcs Gögn MASMBG90CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 90V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 146V
Spenna - sundurliðun (mín) 100V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing
Önnur nöfn 1086-5436
1086-5436-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 4.1A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBJ10A
MASMBJ10A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 10V 17V DO214AA
Á lager: 15243 pcs
Sækja: MASMBJ10A.pdf
RFQ
MASMBJ100CAE3
MASMBJ100CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 100V 162V DO214AA
Á lager: 15802 pcs
Sækja: MASMBJ100CAE3.pdf
RFQ
MASMBG9.0CA
MASMBG9.0CA
Lýsing: TVS DIODE 9V 15.4V DO215AA