MASMBJ30AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ30AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ30AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 30V 48.4V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ30AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ30AE3
Hlutanúmer MASMBJ30AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 30V 48.4V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15458 pcs Gögn MASMBJ30AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 30V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 48.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 33.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5533
1086-5533-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 12.4A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBJ30CA
MASMBJ30CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 30V 48.4V DO214AA
Á lager: 15716 pcs
Sækja: MASMBJ30CA.pdf
RFQ
MASMBJ33A
MASMBJ33A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 33V 53.3V DO214AA
Á lager: 14525 pcs
Sækja: MASMBJ33A.pdf
RFQ
MASMBJ30A
MASMBJ30A