MASMBJ30CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ30CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ30CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 30V 48.4V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ30CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
167 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ30CA
Hlutanúmer MASMBJ30CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 30V 48.4V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15716 pcs Gögn MASMBJ30CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 30V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 48.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 33.3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB
Önnur nöfn 1086-5534
1086-5534-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 12.4A