MASMBJ33CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ33CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ33CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 33V 53.3V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ33CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
167 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ33CA
Hlutanúmer MASMBJ33CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 33V 53.3V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13655 pcs Gögn MASMBJ33CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 53.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 36.7V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB
Önnur nöfn 1086-5538
1086-5538-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 11.3A