MASMCGLCE17AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE17AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 17V 27.6V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE17AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE17AE3
Hlutanúmer MASMCGLCE17AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 17V 27.6V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8765 pcs Gögn MASMCGLCE17AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 17V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 27.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 18.9V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5873
1086-5873-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 54A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMCGLCE17A
MASMCGLCE17A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 17V 27.6V DO215AB