MASMCGLCE22AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE22AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 22V 35.5V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE22AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE22AE3
Hlutanúmer MASMCGLCE22AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 22V 35.5V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10525 pcs Gögn MASMCGLCE22AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 22V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 35.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 24.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5879
1086-5879-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 42A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMCGLCE17AE3
MASMCGLCE17AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 17V 27.6V DO215AB
Á lager: 8765 pcs
Sækja: MASMCGLCE17AE3.pdf
RFQ
MASMCGLCE22A
MASMCGLCE22A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 22V 35.5V DO215AB