MASMCGLCE20AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE20AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 20V 32.4V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE20AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE20AE3
Hlutanúmer MASMCGLCE20AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 20V 32.4V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10441 pcs Gögn MASMCGLCE20AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 20V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 32.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 22.2V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5877
1086-5877-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 46A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMCGLCE26AE3
MASMCGLCE26AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 26V 42.1V DO215AB
Á lager: 11368 pcs
Sækja: MASMCGLCE26AE3.pdf
RFQ
MASMCGLCE24AE3
MASMCGLCE24AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 24V 38.9V DO215AB
Á lager: 10960 pcs
Sækja: MASMCGLCE24AE3.pdf
RFQ
MASMCGLCE20A
MASMCGLCE20A
Lýsing: TVS DIODE 20V 32.4V DO215AB