MASMCGLCE40A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE40A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 40V 64.5V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE40A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE40A
Hlutanúmer MASMCGLCE40A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 40V 64.5V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10710 pcs Gögn MASMCGLCE40A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 40V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 64.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 44.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5892
1086-5892-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 23.3A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz