MASMCGLCE48A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE48A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 48V 77.4V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE48A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE48A
Hlutanúmer MASMCGLCE48A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 48V 77.4V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10491 pcs Gögn MASMCGLCE48A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 48V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 77.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 53.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5898
1086-5898-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 19.4A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMCGLCE48AE3
MASMCGLCE48AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 48V 77.4V DO215AB