MASMCGLCE43AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE43AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 43V 69.4V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE43AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE43AE3
Hlutanúmer MASMCGLCE43AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 43V 69.4V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11347 pcs Gögn MASMCGLCE43AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 43V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 69.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 47.8V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5895
1086-5895-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 21.6A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz