MASMLG14A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG14A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 14V 23.2V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG14A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG14A
Hlutanúmer MASMLG14A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 14V 23.2V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11286 pcs Gögn MASMLG14A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 14V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 23.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 15.6V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6232
1086-6232-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 129.4A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG13CA
MASMLG13CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 13V 21.5V DO215AB
Á lager: 11750 pcs
Sækja: MASMLG13CA.pdf
RFQ
MASMLG13A
MASMLG13A
Framleiðendur: Microsemi
Á lager: 9888 pcs
Sækja: MASMLG13A.pdf
RFQ
MASMLG14AE3
MASMLG14AE3
Lýsing: TVS DIODE 14V 23.2V DO215AB