MASMLG150A
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG150A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 150V 243V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG150A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
119 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG150A
Hlutanúmer MASMLG150A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 150V 243V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10865 pcs Gögn MASMLG150A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 150V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 243V
Spenna - sundurliðun (mín) 167V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6236
1086-6236-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 12.4A Rýmd @ Tíðni -