MASMLG150AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG150AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 150V 243V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG150AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG150AE3
Hlutanúmer MASMLG150AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 150V 243V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12353 pcs Gögn MASMLG150AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 150V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 243V
Spenna - sundurliðun (mín) 167V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6237
1086-6237-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 12.4A Rýmd @ Tíðni -