MSMCGLCE26AE3
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MSMCGLCE26AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 26V 42.1V DO215AB
Gagnablöð: MSMCGLCE26AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
210 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MSMCGLCE26AE3
Hlutanúmer MSMCGLCE26AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 26V 42.1V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16063 pcs Gögn MSMCGLCE26AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 26V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 42.1V
Spenna - sundurliðun (mín) 28.9V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-8442
1086-8442-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 36A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz