MSMCGLCE33A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MSMCGLCE33A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 33V 53.3V DO215AB
Gagnablöð: MSMCGLCE33A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MSMCGLCE33A
Hlutanúmer MSMCGLCE33A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 33V 53.3V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 18742 pcs Gögn MSMCGLCE33A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 53.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 36.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-8447
1086-8447-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 28.1A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz