MSMCGLCE28AE3
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MSMCGLCE28AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 28V 45.5V DO215AB
Gagnablöð: MSMCGLCE28AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
210 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MSMCGLCE28AE3
Hlutanúmer MSMCGLCE28AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 28V 45.5V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 19434 pcs Gögn MSMCGLCE28AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 28V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 45.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 31.1V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-8444
1086-8444-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 33A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz