MXSMBJSAC18E3
MicrosemiMicrosemi
MXSMBJSAC18E3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MXSMBJSAC18E3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 18V 28.8V DO214AA
Gagnablöð: MXSMBJSAC18E3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MXSMBJSAC18E3
Hlutanúmer MXSMBJSAC18E3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 18V 28.8V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4509 pcs Gögn MXSMBJSAC18E3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 18V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 28.8V
Spenna - sundurliðun (mín) 20V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 500W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-14192
1086-14192-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 15A Rýmd @ Tíðni 30pF @ 1MHz