MXSMBJSAC26E3
MicrosemiMicrosemi
MXSMBJSAC26E3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MXSMBJSAC26E3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 26V 42.3V DO214AA
Gagnablöð: MXSMBJSAC26E3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MXSMBJSAC26E3
Hlutanúmer MXSMBJSAC26E3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 26V 42.3V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4771 pcs Gögn MXSMBJSAC26E3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 26V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 42.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 28.9V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 500W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-14196
1086-14196-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 11.1A Rýmd @ Tíðni 30pF @ 1MHz