MXSMBJSAC22E3
MicrosemiMicrosemi
MXSMBJSAC22E3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MXSMBJSAC22E3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 22V 35.4V DO214AA
Gagnablöð: MXSMBJSAC22E3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MXSMBJSAC22E3
Hlutanúmer MXSMBJSAC22E3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 22V 35.4V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5576 pcs Gögn MXSMBJSAC22E3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 22V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 35.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 24.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 500W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-14194
1086-14194-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 14A Rýmd @ Tíðni 30pF @ 1MHz