GCLP15F15F
NorCompNorComp
GCLP15F15F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: GCLP15F15F
Framleiðandi / Vörumerki: NorComp
Vörulýsing GENDER CHANGER DSUB 15POS F-F
Gagnablöð: GCLP15F15F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
70 pcs
140 pcs
280 pcs
560 pcs
1050 pcs
2520 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um GCLP15F15F
Hlutanúmer GCLP15F15F Framleiðandi NorComp
Lýsing GENDER CHANGER DSUB 15POS F-F Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19573 pcs Gögn GCLP15F15F.pdf
Skjöldur - Skel efni, Ljúka Steel, Tin Plated
Röð GCLP Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Fjöldi raða 2 Uppsetningartegund Panel Mount
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Innrásarvörn - Inniheldur 5 pcs - 1 Connector, 2 Jack Screws, 2 Nuts
Húsnæði Litur Yellow Lögun -
nákvæm lýsing Adapter Connector D-Sub, 15 Pin Female To D-Sub, 15 Pin Female Panel Mount Núverandi einkunn 5A
Umbreyta í (endapunktur) D-Sub, 15 Pin Female Umbreyta frá (endapunktur) D-Sub, 15 Pin Female