GCLP37F37F
NorCompNorComp
GCLP37F37F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: GCLP37F37F
Framleiðandi / Vörumerki: NorComp
Vörulýsing GENDER CHANGER DSUB 37POS F-F
Gagnablöð: GCLP37F37F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
40 pcs
80 pcs
120 pcs
280 pcs
520 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um GCLP37F37F
Hlutanúmer GCLP37F37F Framleiðandi NorComp
Lýsing GENDER CHANGER DSUB 37POS F-F Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 10782 pcs Gögn GCLP37F37F.pdf
Skjöldur - Skel efni, Ljúka Steel, Tin Plated
Röð GCLP Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Fjöldi raða 2 Uppsetningartegund Panel Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innrásarvörn -
Inniheldur 5 pcs - 1 Connector, 2 Jack Screws, 2 Nuts Húsnæði Litur Yellow
Lögun - nákvæm lýsing Adapter Connector D-Sub, 37 Pin Female To D-Sub, 37 Pin Female Panel Mount
Núverandi einkunn 5A Umbreyta í (endapunktur) D-Sub, 37 Pin Female
Umbreyta frá (endapunktur) D-Sub, 37 Pin Female Hafðu samband við þykktina Flash