GCLP25M25F
NorCompNorComp
GCLP25M25F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: GCLP25M25F
Framleiðandi / Vörumerki: NorComp
Vörulýsing CONN SAVER DSUB 25POS M-F
Gagnablöð: GCLP25M25F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um GCLP25M25F
Hlutanúmer GCLP25M25F Framleiðandi NorComp
Lýsing CONN SAVER DSUB 25POS M-F Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18396 pcs Gögn GCLP25M25F.pdf
Skjöldur - Skel efni, Ljúka Steel, Tin Plated
Röð GCLP Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Fjöldi raða 2 Uppsetningartegund Panel Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innrásarvörn -
Inniheldur 3 pcs - 1 Connector, 2 Jack Screws Húsnæði Litur Yellow
Lögun - nákvæm lýsing Adapter Connector D-Sub, 25 Pin Female To D-Sub, 25 Pin Male Panel Mount
Núverandi einkunn 5A Umbreyta í (endapunktur) D-Sub, 25 Pin Female
Umbreyta frá (endapunktur) D-Sub, 25 Pin Male Hafðu samband við þykktina Flash