LC4H-R6-DC24VS
PanasonicPanasonic
LC4H-R6-DC24VS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LC4H-R6-DC24VS
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing COUNTER LCD 6 CHAR 12-24V PNL MT
Gagnablöð: LC4H-R6-DC24VS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LC4H-R6-DC24VS
Hlutanúmer LC4H-R6-DC24VS Framleiðandi Panasonic
Lýsing COUNTER LCD 6 CHAR 12-24V PNL MT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1077 pcs Gögn LC4H-R6-DC24VS.pdf
Þyngd - Spenna - Framboð 12 ~ 24VDC
Gerð Preset Tími snið -
Uppsagnarstíll Screw Terminal Röð LC4H
Endurstilla External, Front Panel Pallborðsmet Square - 45.00mm x 45.00mm
Output Tegund Relay Önnur nöfn 1110-3244
Vinnuhitastig -10°C ~ 55°C Notkunarstilling Up, Down, Command, Individual, Quadrature
Fjöldi stafa á hverri röð 6, 6 Uppsetningartegund Panel Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type No Voltage Innrásarvörn IP66 - Dust Tight, Water Resistant
Skoða tegund LCD - Dual Color Characters, Backlight Sýna stafi - Hæð -
Count Rate 30Hz, 5kHz