LC4H-R6-AC240VS
PanasonicPanasonic
LC4H-R6-AC240VS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LC4H-R6-AC240VS
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing COUNTER LCD 6 CHAR 100-240V PNL
Gagnablöð: LC4H-R6-AC240VS.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 804 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 804 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LC4H-R6-AC240VS
Hlutanúmer LC4H-R6-AC240VS Framleiðandi Panasonic
Lýsing COUNTER LCD 6 CHAR 100-240V PNL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 804 pcs Gögn LC4H-R6-AC240VS.pdf
Þyngd - Spenna - Framboð 100 ~ 240VAC
Gerð Preset Tími snið -
Uppsagnarstíll Screw Terminal Röð LC4H
Endurstilla External, Front Panel Pallborðsmet Square - 45.00mm x 45.00mm
Output Tegund Relay Önnur nöfn 1110-3286
Vinnuhitastig -10°C ~ 55°C Notkunarstilling Up, Down, Command, Individual, Quadrature
Fjöldi stafa á hverri röð 6, 6 Uppsetningartegund Panel Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type No Voltage Innrásarvörn IP66 - Dust Tight, Water Resistant
Skoða tegund LCD - Dual Color Characters, Backlight Sýna stafi - Hæð -
Count Rate 30Hz, 5kHz
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LC4H-T4-AC240V
LC4H-T4-AC240V
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: COUNTER LCD 4 CHAR 100-240V PNL
Á lager: 882 pcs
Sækja: LC4H-T4-AC240V.pdf
RFQ
LC4H-R4-AC24VS
LC4H-R4-AC24VS
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: COUNTER LCD 4 CHAR 24V PANEL MT