LC4H-R4-DC24V
PanasonicPanasonic
LC4H-R4-DC24V Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LC4H-R4-DC24V
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing COUNTER LCD 4 CHAR 12-24V PNL MT
Gagnablöð: LC4H-R4-DC24V.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 926 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 926 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LC4H-R4-DC24V
Hlutanúmer LC4H-R4-DC24V Framleiðandi Panasonic
Lýsing COUNTER LCD 4 CHAR 12-24V PNL MT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 926 pcs Gögn LC4H-R4-DC24V.pdf
Þyngd - Spenna - Framboð 12 ~ 24VDC
Gerð Preset Tími snið -
Uppsagnarstíll Plug In, 11 Pin (Octal) Röð LC4H
Endurstilla External, Front Panel Pallborðsmet Square - 45.00mm x 45.00mm
Output Tegund Relay Önnur nöfn 255-1220
LC4HR4DC24V
Vinnuhitastig -10°C ~ 55°C Notkunarstilling Up, Down, Command, Individual, Quadrature
Fjöldi stafa á hverri röð 4, 4 Uppsetningartegund Panel Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type No Voltage Innrásarvörn IP66 - Dust Tight, Water Resistant
Skoða tegund LCD - Dual Color Characters, Backlight Sýna stafi - Hæð -
Count Rate 30Hz, 5kHz