2.5DMB10M10X35
RubyconRubycon
2.5DMB10M10X35 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2.5DMB10M10X35
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP 10F 20% 2.5V THROUGH HOLE
Gagnablöð: 2.5DMB10M10X35.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2.5DMB10M10X35
Hlutanúmer 2.5DMB10M10X35 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP 10F 20% 2.5V THROUGH HOLE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 9623 pcs Gögn 2.5DMB10M10X35.pdf
Spennaverðlaun 2.5V Tolerance ±20%
Uppsögn PC Pins Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð DMB Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-1158
25DMB10M10X35
Vinnuhitastig -25°C ~ 70°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 70°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 1.457" (37.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) 200 mOhm @ 1kHz
nákvæm lýsing 10F (EDLC) Supercapacitor 2.5V Radial, Can 200 mOhm @ 1kHz 1000 Hrs @ 70°C Rýmd 10F