2.5DMB22M16X25
RubyconRubycon
2.5DMB22M16X25 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2.5DMB22M16X25
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP 22F 20% 2.5V THROUGH HOLE
Gagnablöð: 2.5DMB22M16X25.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2.5DMB22M16X25
Hlutanúmer 2.5DMB22M16X25 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP 22F 20% 2.5V THROUGH HOLE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5056 pcs Gögn 2.5DMB22M16X25.pdf
Spennaverðlaun 2.5V Tolerance ±20%
Uppsögn PC Pins Stærð / Mál 0.630" Dia (16.00mm)
Röð DMB Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-1159
25DMB22M16X25
Vinnuhitastig -25°C ~ 70°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 70°C
Lead Spacing 0.295" (7.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 1.063" (27.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) 100 mOhm @ 1kHz
nákvæm lýsing 22F (EDLC) Supercapacitor 2.5V Radial, Can 100 mOhm @ 1kHz 1000 Hrs @ 70°C Rýmd 22F