2.5DMB2R2M8X16
RubyconRubycon
2.5DMB2R2M8X16 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2.5DMB2R2M8X16
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP 2.2F 20% 2.5V THROUGH HOLE
Gagnablöð: 2.5DMB2R2M8X16.pdf
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2.5DMB2R2M8X16
Hlutanúmer 2.5DMB2R2M8X16 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP 2.2F 20% 2.5V THROUGH HOLE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 14755 pcs Gögn 2.5DMB2R2M8X16.pdf
Spennaverðlaun 2.5V Tolerance ±20%
Uppsögn PC Pins Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð DMB Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-1160
2.5DMB2.2M8X16
25DMB2R2M8X16
Vinnuhitastig -25°C ~ 70°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 70°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.709" (18.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) 1 Ohm @ 1kHz
nákvæm lýsing 2.2F (EDLC) Supercapacitor 2.5V Radial, Can 1 Ohm @ 1kHz 1000 Hrs @ 70°C Rýmd 2.2F