35ZLS270MEFC8X16
RubyconRubycon
35ZLS270MEFC8X16 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35ZLS270MEFC8X16
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 270UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35ZLS270MEFC8X16.pdf2.35ZLS270MEFC8X16.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35ZLS270MEFC8X16
Hlutanúmer 35ZLS270MEFC8X16 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 270UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 171855 pcs Gögn 1.35ZLS270MEFC8X16.pdf2.35ZLS270MEFC8X16.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð ZLS Ripple Núverandi @ Lágtíðni 605mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 1.21A @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-2595
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 6000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 48 mOhms Hæð - sæti (hámark) 0.689" (17.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 270µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 6000 Hrs @ 105°C
Rýmd 270µF Umsóknir General Purpose