35ZLS390MEFC8X20
RubyconRubycon
35ZLS390MEFC8X20 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35ZLS390MEFC8X20
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 390UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35ZLS390MEFC8X20.pdf2.35ZLS390MEFC8X20.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35ZLS390MEFC8X20
Hlutanúmer 35ZLS390MEFC8X20 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 390UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 140508 pcs Gögn 1.35ZLS390MEFC8X20.pdf2.35ZLS390MEFC8X20.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð ZLS Ripple Núverandi @ Lágtíðni 775.5mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 1.41A @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-2597
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 6000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 33 mOhms Hæð - sæti (hámark) 0.866" (22.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 390µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 6000 Hrs @ 105°C
Rýmd 390µF Umsóknir General Purpose