35ZLS680MEFC10X23
RubyconRubycon
35ZLS680MEFC10X23 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35ZLS680MEFC10X23
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 680UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35ZLS680MEFC10X23.pdf2.35ZLS680MEFC10X23.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35ZLS680MEFC10X23
Hlutanúmer 35ZLS680MEFC10X23 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 680UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 118432 pcs Gögn 1.35ZLS680MEFC10X23.pdf2.35ZLS680MEFC10X23.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð ZLS Ripple Núverandi @ Lágtíðni 1.238A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 2.25A @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-2600
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 6000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 18 mOhms Hæð - sæti (hámark) 0.984" (25.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 680µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 6000 Hrs @ 105°C
Rýmd 680µF Umsóknir General Purpose