50MU104M3216
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MU104M3216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.1UF 20% 50VDC 1206
Gagnablöð: 50MU104M3216.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MU104M3216
Hlutanúmer 50MU104M3216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.1UF 20% 50VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 60900 pcs Gögn 50MU104M3216.pdf
Spennahlutfall - DC - Tolerance 0.1µF
Uppsögn - Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, MU
Ripple Current - Lágtíðni DC Link, DC Filtering Polarization 1206 (3216 Metric)
Önnur nöfn 50MU0.103216X
50MU0.103216X-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 50MU104M3216 Ævi @ Temp. -
Hæð - sæti (hámark) 0.047" (1.20mm) Lögun -
Útvíkkuð lýsing 0.1µF ±20% Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric) ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Dielectric Þvermál Acrylic, Metallized Lýsing CAP FILM 0.1UF 20% 50VDC 1206
Núverandi - Leakage 50V
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
50MT90-01-1-03N
50MT90-01-1-03N
Framleiðendur: Grayhill, Inc.
Lýsing: SWITCH ROTARY MILITARY, PROCESS
Á lager: 4541 pcs
Sækja:
RFQ
50MU104M3216X
50MU104M3216X
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 0.1UF 20% 50VDC 1206