50MU154MA13216
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MU154MA13216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.15UF 20% 50VDC 1206
Gagnablöð: 50MU154MA13216.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MU154MA13216
Hlutanúmer 50MU154MA13216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.15UF 20% 50VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 75241 pcs Gögn 50MU154MA13216.pdf
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, MU