50MU105MC14532
RubyconRubycon
50MU105MC14532 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50MU105MC14532
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 1UF 20% 50VDC 1812
Gagnablöð: 50MU105MC14532.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50MU105MC14532
Hlutanúmer 50MU105MC14532 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 1UF 20% 50VDC 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11907 pcs Gögn 50MU105MC14532.pdf
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric) Önnur nöfn 1189-2540-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 5 (48 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.063" (1.60mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 1µF Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 1812 (4532 Metric) Rýmd 1µF