50ST104M3216X
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50ST104M3216X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.1UF 20% 50VDC 1206
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50ST104M3216X
Hlutanúmer 50ST104M3216X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.1UF 20% 50VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 97913 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.047" (1.20mm) Lögun -
Dielectric Efni Acrylic, Metallized nákvæm lýsing 0.1µF Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric)
Rýmd 0.1µF Umsóknir DC Link, DC Filtering
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
50ST104M3216
50ST104M3216
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 0.1UF 20% 50VDC 1206