50ST104MA13216
RubyconRubycon
50ST104MA13216 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50ST104MA13216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.1UF 20% 50VDC 1206
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
400 pcs
600 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50ST104MA13216
Hlutanúmer 50ST104MA13216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.1UF 20% 50VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 50736 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Önnur nöfn 1189-1826-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.039" (1.00mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 0.1µF Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric) Rýmd 0.1µF