50ST105M4532X
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 50ST105M4532X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 1UF 20% 50VDC 1812
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 50ST105M4532X
Hlutanúmer 50ST105M4532X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 1UF 20% 50VDC 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 35306 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 50V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.063" (1.60mm) Lögun -
Dielectric Efni Acrylic, Metallized nákvæm lýsing 1µF Film Capacitor 50V Acrylic, Metallized 1812 (4532 Metric)
Rýmd 1µF Umsóknir DC Link, DC Filtering