8AX200MEFC6.3X7
RubyconRubycon
8AX200MEFC6.3X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 8AX200MEFC6.3X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 200UF 20% 8V RADIAL
Gagnablöð: 1.8AX200MEFC6.3X7.pdf2.8AX200MEFC6.3X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 8AX200MEFC6.3X7
Hlutanúmer 8AX200MEFC6.3X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 200UF 20% 8V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 290491 pcs Gögn 1.8AX200MEFC6.3X7.pdf2.8AX200MEFC6.3X7.pdf
Spennaverðlaun 8V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.248" Dia (6.30mm)
Röð AX Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-2376
8AX200M6.3X7
8AX200MEFC6.3X7-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.098" (2.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 130 mOhms Hæð - sæti (hámark) 0.335" (8.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 200µF 8V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C
Rýmd 200µF Umsóknir General Purpose